ജില്ലാ പഞ്ചായത്തില്‍ 79 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍

By | Tuesday November 24th, 2020

SHARE NEWS

 

കണ്ണൂർ : നാമനിര്‍ദ്ദേശ പത്രിക പിന്‍വലിക്കാനുള്ള സമയം അവസാനിച്ചതോടെ ജില്ലാ പഞ്ചായത്തിലെ 24 ഡിവിഷനുകളിലായി മല്‍സര രംഗത്തുള്ളത് 79 സ്ഥാനാര്‍ഥികള്‍. ഇവരില്‍ 42 പേര്‍ പുരുഷന്‍മാരും 37 പേര്‍ സ്ത്രീകളുമാണ്. 43 പേര്‍ പത്രിക പിന്‍വലിച്ചു.

മണ്ഡലം, സ്ഥാനാര്‍ഥി, പാര്‍ട്ടി എന്ന ക്രമത്തില്‍:
1. കരിവെള്ളൂര്‍
എം രാഘവന്‍ (സിപിഐഎം)
സി കെ രമേശന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (ബി ജെ പി )
കെ സതീശന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍)
മഹേഷ് കുന്നുമ്മല്‍ (ഐ എന്‍ സി )

2. തില്ലങ്കേരി
ബിനോയ് കുര്യന്‍ (സിപിഐഎം)
കെ ജയപ്രകാശ് ( ബിജെപി)
മൈക്കിള്‍ തോമസ് (ജെ എസ് എസ് )
ജോര്‍ജ്കുട്ടി (കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്, പി ജെ ജോസഫ് വിഭാഗം )

3. പന്ന്യന്നൂര്‍
ഇ വിജയന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (സിപിഐഎം)
കെ കെ പ്രേമന്‍ (ബി ജെ പി )
ടി പി ഫാസില്‍ ( സ്വതന്ത്രന്‍ )

4. കൊളവല്ലൂര്‍
ഉഷ രയരോത്ത് (ലോക് താന്ത്രിക് ജനതാദള്‍)
വി പ്രസീത (ബി ജെ പി )
ജിഷ (ഐ എന്‍ സി)

5. പാട്യം
യു പി ശോഭ (സിപിഐഎം)
പി അരുന്ധതി (ബി ജെ പി )
എം റിഞ്ചു മോള്‍ (ഐ എന്‍ സി )

6. കതിരൂര്‍
മുഹമ്മദ് അഫ്സല്‍ (സിപിഐഎം)
ടി പി ഹരിദാസന്‍ (ഐ എന്‍ സി )
എ സജീവന്‍ (ബി ജെ പി )

7. പിണറായി
കോങ്കി രവീന്ദ്രന്‍ (സിപിഐഎം)
വി എം ശരേഷ് കുമാര്‍ (ഐ എന്‍ സി)
വി മണിവര്‍ണ്ണന്‍ (ബി ജെ പി )

8. വേങ്ങാട്
കല്ലാട്ട് ചന്ദ്രന്‍ (സിപിഐഎം)
കെ മോഹനന്‍ (ബി ജെ പി )
എന്‍ പി താഹിര്‍ (ഐ യു എം എല്‍)

9. കോളയാട്
വി ഗീത  (സിപിഐ)
ജൈഷ ബിജു ഓളാട്ടുപുറം (ഐ എന്‍ സി )
സ്മിത ചന്ദ്രബാബു ( ബിജെപി)

10. കടന്നപ്പള്ളി
ടി തമ്പാന്‍ മാസ്റ്റര്‍ (സിപിഐഎം)
എന്‍ വി മധുസൂദനന്‍ (ഐ എന്‍ സി )
കെ പ്രഭാകരന്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍ )

11. കൂടാളി
വി കെ സുരേഷ് ബാബു (സിപിഐ)
കെ സി മുഹമ്മദ് ഫൈസല്‍ (ഐ എന്‍ സി )
ബേബി സുനാഗര്‍ (ബി ജെ പി )
വി കെ സന്തോഷ് (എന്‍എല്‍ പി )

12. മയ്യില്‍
എന്‍ വി ശ്രീജിനി (സിപിഐഎം)
സി സുധ(ആര്‍ എസ് പി )
സാവിത്രിയമ്മ കേശവന്‍ (ബി ജെ പി)

13. കൊളച്ചേരി
ഡോ. ഷിറിന്‍ ഖാദര്‍ (ഐഎന്‍എല്‍)
വി മഹിത ( ബിജെപി)
കെ താഹിറ (ഐ യു എം എല്‍ )

14. ചെമ്പിലോട്
കെ വി ബിജു (സിപിഐഎം)
പി ആര്‍ രാജന്‍ (ബി ജെ പി )
ഇ കെ സക്കീര്‍ (ഐ യു എം എല്‍)
എന്‍ കെ റയീസ് (സ്വതന്ത്രന്‍)
എം ഫൈസല്‍ (സ്വതന്ത്രന്‍)

15. ചെറുകുന്ന്
അഡ്വ. കുഞ്ഞായിഷ പുത്തലത്ത് (സ്വതന്ത്ര)
എസ് കെ ആബിദ (ഐ യു എം എല്‍ )
വിവി മിനി ( ബിജെപി)

16. പരിയാരം
അഡ്വ.കെ കെ രത്നകുമാരി  (സിപിഐഎം)
ടി സി നിഷ ( ബിജെപി)
അസ്മിന അഷ്‌റഫ് (ഐ യു എം എല്‍ )

17. പയ്യാവൂര്‍
കെ കെ സാജന്‍ (ജനതാദള്‍- എസ്)
എ പി കണ്ണന്‍ (ബി ജെ പി )
എന്‍ പി ശ്രീധരന്‍ (ഐ എന്‍ സി )

18. അഴീക്കോട്
അഡ്വ.ടി സരള (സിപിഐഎം)
ടി മാലിനി (ഐ എന്‍ സി )
പി സുജാത (ബി ജെ പി )

19. കല്ല്യാശ്ശേരി
പി പി ദിവ്യ  (സിപിഐഎം)
മാച്ചേരി കാഞ്ചന (സി എം പി-സി പി ജോണ്‍ വിഭാഗം )
ടി ഗിരിജ (ബി ജെ പി)

20. കുഞ്ഞിമംഗലം
സി പി ഷിജു (സിപിഐഎം)
എം സി അരുണ്‍ കുമാര്‍ (ബി ജെ പി )
ഇ സി സുധീഷ് (സി എം പി- സി പി ജോണ്‍ വിഭാഗം)

21. പേരാവൂര്‍
ഷീന ജോണ്‍ (നാഷനലിസ്റ്റ് കോണ്‍ഗ്രസ് പാര്‍ട്ടി)
ജോവാന്‍ (ബി ഡി ജെ എസ്)
എം ജൂബിലി ചാക്കോ (ഐ എന്‍ സി )

22. ഉളിക്കല്‍
കെ പി ഷിമ്മി (സി പി ഐ)
ടി സ്വപ്ന ( ബിജെപി)
ലിസി ജോസഫ് (ഐ എന്‍ സി )

23. നടുവില്‍
ആനിയമ്മ ( ബിജെപി)
നീതുമോള്‍ വര്‍ഗീസ് (കോണ്‍ഗ്രസ്സ് എസ് )
സി ടി മിനി (സ്വതന്ത്ര)
ടി സി പ്രിയ (ഐ എന്‍ സി )

24. ആലക്കോട്
ജോയി കൊന്നക്കല്‍ (കേരള കോണ്‍ഗ്രസ്-എം),
തോമസ് വെക്കത്താനം (ഐ എന്‍ സി)
തോമസ് (സ്വതന്ത്രന്‍ )
കെ ജെ മാത്യു ( ബിജെപി)

English summary
ചുവടെ കൊടുക്കുന്ന അഭിപ്രായങ്ങള്‍ മലയോര ശബ്ദത്തിന്റേത്ല്ല . സോഷ്യല്‍ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വഴി ചര്‍ച്ചയില്‍ പങ്കെടുക്കുന്നവര്‍ അശ്ലീലമോ അസഭ്യമോ തെറ്റിദ്ധാരണാജനകമോ അപകീര്‍ത്തികരമോ നിയമവിരുദ്ധമോ ആയ അഭിപ്രായങ്ങള്‍ പോസ്റ്റ് ചെയ്യുന്നത് സൈബര്‍ നിയമപ്രകാരം ശിക്ഷാര്‍ഹമാണ്. വ്യക്തികള്‍, മതസ്ഥാപനങ്ങള്‍ എന്നിവയ്‌ക്കെതിരേയുള്ള പരാമര്‍ശങ്ങള്‍ ഒഴിവാക്കേണ്ടതാണ്

Send News:

Also Read